Cao Đẳng CNTT K7B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Kiếm tiền
CO.CC:Free Domain
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» программы для компьютра
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 3:29 pm by Khách viếng thăm

» Is this new to you?
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 6:49 pm by Khách viếng thăm

» x-Hack hack you
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 12:54 pm by Khách viếng thăm

» Microsoft SQL Server 2005
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeWed Sep 01, 2010 7:41 pm by Big Sky

» Kho phim HD Full 1080p/HD Phần 2
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 2:28 pm by quanho.

» Diễn đàn sinh viên khoa CNTT - Đại học Thái Nguyên
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeSun Aug 22, 2010 4:02 pm by svictu.com

» THÔNG BAO MỚI........
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeSat Aug 21, 2010 5:44 pm by xuantocdo

» mọi người cùng chơi zing farm nào !!!
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 3:15 pm by thanhskit

» Lịch thi lại học kỳ III
Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 12:34 pm by ☺♥peakunict♥☺

TRỢ GIÚP ONLINE
Anh Hoàng

Anh Hùng

Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử

4 posters

Go down

Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Empty Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử

Bài gửi by LyliNguyễn Wed Apr 28, 2010 10:37 am

Tình hình là lớp mình có ý kiến là sắp thi 2 học phần QS rùi ,ý kiến là mọi ng đóng 50k để đi thầy...nhưng theo như tin tức nghe dc thì thầy này rất ghê gớm nên mọi ng đang phân vân ko biets thế nào,ví dụ thầy ghê ko nhận thì thầy sẽ có ác cảm với lớp mình và lớp mình đứt hết....Với lại ví dụ thầy có nhận và trường hợp ít nhất cũng có 1 vài ng bị tạch .....vấn đề là ở chỗ đó.Mọi ng đều đóng tiền như nhau cả,muk lại có ng trượt ,mọi ng sẽ thấy bất bình chứ đúng ko?.....đó
tớ nói ra như vậy mọi xem thế nào
Còn sắp thi tiếp 3 môn học kì 3 nữa đã
mọi ng cho ý kiến nhé
LyliNguyễn
LyliNguyễn
nhị ca
nhị ca

http://nguyenhuong.cntt89@gmail.com

Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Empty Re: Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử

Bài gửi by Big Sky Wed Apr 28, 2010 5:20 pm

cái này đều là quyền lợi của mọi người thôi . chú ko của riêng ai cả. ban cán sự làm cũng vì mọi người thôi mong mọi người hiểu cho

Big Sky
Admin
Admin

https://cdcnttk7b.forum-viet.com

Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử Empty Re: Thông bảo_nóng hổi_mọi ng cho ý kiên nhé_THi_Cử

Bài gửi by ☺♥peakunict♥☺ Wed Apr 28, 2010 9:26 pm

[You must be registered and logged in to see this image.] Thông cảm cho mấy ngưởi làm cán bộ là chính, mai thi,xem thế nào rồi sẽ rõ, nhưng nếu mà thầy đã được tiếng ghê gớm thì chắc sẽ ko nhận đâu.
☺♥peakunict♥☺
☺♥peakunict♥☺
nhị ca
nhị ca

https://cdcnttk7b.forum-viet.com/

Bài gửi by tam_phuong Wed Apr 28, 2010 9:42 pm

thui chac ko di duoc dau
nghe co thay noi la thay nay ko di
can than lai chua monkey lanh thanh monkey we do!!!!!
may khoa truoc van chep dc ma
m thay ke lai la the

tam_phuong
gà con
gà con

Bài gửi by LyliNguyễn Thu Apr 29, 2010 11:31 pm

tình hình là hnay lớp mình cũng làm đc khá khá,thầy có tiếng nghê nhưng gặp lớp mình cũng.....may quá.hjc nhưng theo tình hình cho thấy học phần A lớp mình làm ko ổn lắm ,lo quá nè
hjc
Thôi qua rùi ko nghĩ tới nữa
Giờ mọi ng về quê chơi vui vẻ nhé.
Sau đó mình bắt đầu ôn thi tiếp 3 môn nữa nhé
cố lên a e
LyliNguyễn
LyliNguyễn
nhị ca
nhị ca

http://nguyenhuong.cntt89@gmail.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics